อัพเดท!! รายชื่อทีมที่ได้รับสิทธิ์เข้าแข่งขัน และ ตารางเวลาการแข่งขันใหม่ของ KAREN CUP ติดตามรายละเอียดด้านในคลิก!!

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ชาวบูมซ์ทุกๆ ท่าน วันนี้เรามีการอัพเดทตารางการแข่งขันใหม่ ของการแข่งขันรายการสะสมคะแนน KAREN CUP เนื่องจากมีผู้เข้าแข่งขันเป็นจำนวนมาก ทำให้พี่ๆ ทีมงานตัดสินใจจัดตาราง และ ระบบการแข่งขันใหม่ เพื่อรองรับจำนวนสมาชิกที่เพิ่มขึ้น มาดูกันดีกว่าค่ะว่าตารางการแข่งขันใหม่หน้าตาเป็นอย่างไร แล้วทีมไหนจะต้องพบกับทีมไหน ไปดูกันเลยค่ะ


สำหรับตารางด้านล่างคือ ตารางรายชื่อทีมที่ได้รับสิทธิ์เข้าแข่งขันในแต่ละรอบ เพื่อนๆ สามารถตรวจสอบรายชื่อทีมได้จากตารางด้านล่างนี้

รายชื่อ 64 ทีม
(รอบแรก)
BlackList C
(นกอมตะ)
Apologize
(นกอมตะ)
luxury
(นกอมตะ)
stpsu
(นกอมตะ)
Grean Team
(นกอมตะ)
eroticzaa
(นกอมตะ)
opphoenix
(นกอมตะ)
4angel
(นกอมตะ)
jellyfish
(นกอมตะ)
littledevilz
(นกอมตะ)
Lion
(นกอมตะ)
sensitive
(นกอมตะ)
backhandshot
(นกอมตะ)
Deception
(นกอมตะ)
ROOM CUP
(นกอมตะ)
chamao
(นกอมตะ)
innocent
(นกอมตะ)
lazysunday
(นกอมตะ)
defense
(นกอมตะ)
Lecherous
(นกอมตะ)
heroza556
(นกอมตะ)
control
(นกอมตะ)
looshot
(นกอมตะ)
honeycool
(นกอมตะ)
skoolbuzz
(นกอมตะ)
nothing
(นกอมตะ)
blackcandy
(พยัคขาว)
faritell02
(พยัคขาว)
aBilityTiger
(พยัคขาว)
Dragon Knight
(พยัคขาว)
chocolate
(พยัคขาว)
imagine
(มังกรฟ้า)
StepByStep
(มังกรฟ้า)
LaDYMaFiA
(มังกรฟ้า)
hogwarts
(มังกรฟ้า)
DiaryLove
(มังกรฟ้า)
12call
(มังกรฟ้า)
line
(มังกรฟ้า)
arengaw
(มังกรฟ้า)
cyanide
(มังกรฟ้า)
ForEnchant s1
(กริวสวรรค์)
mylove
(กริวสวรรค์)
cuteangel
(กริวสวรรค์)
Folcon
(กริวสวรรค์)
godbabys
(กริวสวรรค์)
superman
(กริวสวรรค์)
darkdevil
(กริวสวรรค์)
KALA
(กริวสวรรค์)
mongzak
(กริวสวรรค์)
KOCHORAN
(เอราวัณ)
One-Plece
(เอราวัณ)
kissme
(เอราวัณ)
Erawan_UTB
(เอราวัณ)
temdara
(เอราวัณ)
clintonthialand
(เอราวัณ)
ubonnakon
(เอราวัณ)
jibi
(เอราวัณ)
inazumaeleven
(เอราวัณ)
HJ TEAM
(เอราวัณ)
-Hunters-
(เอราวัณ)
susu
(เอราวัณ)
2allstar
(เอราวัณ)
__Yes__
(วานรเทพ)
Phantom
(วานรเทพ)

รายชื่อทีมวาง 32 ทีม
(รอบสอง)
laonteam
(นกอมตะ)
kisskiss
(นกอมตะ)
PAEKCLUB
(นกอมตะ)
independent
(นกอมตะ)
eroticz
(นกอมตะ)
ophoenixo
(นกอมตะ)
OoPHOENIXoO
(นกอมตะ)
goodmorning
(พยัคขาว)
3kum10
(พยัคขาว)
StokeLikKidz
(พยัคขาว)
focus
(พยัคขาว)
WhiteTiger
(พยัคขาว)
cerelac
(พยัคขาว)
antares
(มังกรฟ้า)
dutchmill
(มังกรฟ้า)
antarles
(มังกรฟ้า)
fulloption
(มังกรฟ้า)
SeiRoNGanG
(มังกรฟ้า)
psychosis
(กริวสวรรค์)
InsidiouS
(กริวสวรรค์)
Rate18
(กริวสวรรค์)
newzakomza
(กริวสวรรค์)
spirit
(กริวสวรรค์)
one piece
(เอราวัณ)
one piece B
(เอราวัณ)
pierce
(เอราวัณ)
ANSWER
(เอราวัณ)
Spirits
(เอราวัณ)
TouchMe B
(วานรเทพ)
touchme
(วานรเทพ)
TouchMe A
(วานรเทพ)
monkey
(วานรเทพ)

รายชื่อทีมวาง 16 ทีม
(รอบ 32 ทีม)

lcphoenix
(นกอมตะ)
OlympuS
(นกอมตะ)
blacklist
(นกอมตะ)
bomber
(นกอมตะ)
Genesis
(นกอมตะ)
Bakery
(นกอมตะ)
fakes1
(พยัคขาว)
Tiger G
(พยัคขาว)
ninetynine
(พยัคขาว)
amityz
(พยัคขาว)
missu
(พยัคขาว)
tungpaiter
(พยัคขาว)
24hrs
(มังกรฟ้า)
invisible
(กริวสวรรค์)
Facebook
(เอราวัณ)
piggy
(เอราวัณ)

หมายเหตุ : การแข่งขันจะจัดขึ้นในเซิร์ฟเวอร์ทัวนาเม้นท์ โดยผู้เข้าแข่งขันสามารถเริ่มทำการสร้างตัวละครได้

ตั้งแต่วันที่ 6 กันยายน 2555 เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป

เข้าสู่เซิร์ฟเวอร์ทัวนาเม้นท์